Join us

Esha Deol Divorce : भरत तख्तानीने ईशा देओलबाबत केलं होतं मोठं वक्तव्य, म्हणाला होता - "ती जास्त पझेसिव्ह आहे..."

By ऑनलाइन लोकमत | Updated: February 15, 2024 14:55 IST

Esha Deol : बॉलिवूड अभिनेत्री आणि धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांची मुलगी ईशा देओल पती भरत तख्तानीपासून विभक्त झाली आहे. ईशा-भरतला मिराया आणि राध्या या दोन मुली आहेत, ज्यांना ते एकत्र वाढवणार आहेत.

बॉलिवूड अभिनेत्री आणि धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांची मुलगी ईशा देओल (Esha Deol) पती भरत तख्तानी(Bharat Takhtani)पासून विभक्त झाली आहे. ईशा-भरतला मिराया आणि राध्या या दोन मुली आहेत, ज्यांना ते एकत्र वाढवणार आहेत. २०१२ मध्ये एकमेकांचा हात पकडून ते का वेगळे झाले याचा खुलासा दोघांनी केला नाही, मात्र या दोघांमध्ये बराच काळापासून मतभेद सुरू असल्याचे बोलले जात आहे. ईशा देओलने तिच्या पुस्तकात उल्लेख केलेल्या गोष्टी लोकांनी ऐकल्या. मात्र या तुटलेल्या नात्यावर भरत तख्तानीकडून अद्याप कोणतीही प्रतिक्रिया आलेली नाही. त्याची एक जुनी मुलाखत समोर आली आहे, ज्यामध्ये त्याने ईशाच्या स्वभावाबद्दल सांगितले होते.

भरत तख्तानी आणि ईशा देओल यांचा लव्ह मॅरेज झाला होता, पण लग्नाच्या ११ वर्षानंतर हे प्रेमसंबंध संपुष्टात आले. रिलेशनशीप तुटल्यानंतर आता भरत तख्तानीची जुनी मुलाखत व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये त्याने ईशा किती पजेसिव्ह आहे हे सांगितले होते.

मुलाखत होतेय व्हायरलझूमवरील रिपोर्टनुसार, घटस्फोटाची घोषणा होण्यापूर्वीच दोघांनी वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला होता, परंतु ही घोषणा करण्यासाठी ते योग्य वेळेची वाट पाहत होते. आता दोघेही वेगळे झाले असून ईशा आपल्या आयुष्यात पुढे जाण्याचा प्रयत्न करत आहे. पण, दरम्यान, भरत तख्तानीची ती मुलाखत पुन्हा व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये भरतने सांगितले होते की ईशाने त्याला धरुन ठेवले होते.

ती माझ्यापेक्षा जास्त पझेसिव्ह आहेभरतने सांगितले होते की ते दोघेही पझेसिव्ह आहेत, पण ईशा जास्त आहे. तो गमतीने म्हणाला होता की ईशा एक पझेसिव्ह आई असेल आणि नर्सला तिच्या मुलाला धरू देणार नाही. भरत तख्तानी म्हणाला होता की, 'मी पझेसिव्ह आहे, पण जितकी ती आहे तितका नाही. तिने मला धरले आहे. माझ्या जुन्या मित्रांसोबत असतानाही मला सावध राहावे लागते. ती पझेसिव्ह आहे. तो गमतीने म्हणाला की हे शक्य आहे की ईशा नर्सलाही मुलाला धरू देणार नाही.

'मला अहंकार नाही...'या मुलाखतीत त्याच्यासोबत ईशा देओलही होती. भरतच्या या वक्तव्यानंतर ईशा गंमतीने म्हणाली होती की, 'मी तुझा डोळा काढून घेईन.' त्याच मुलाखतीत भरत तख्तानीनेही खुलासा केला होता की, त्याला वाद घालणे आवडत नाही, तर ईशाला गोष्टी पुन्हा सांगण्याची सवय आहे. तो म्हणाला होता की मला वादविवाद आवडत नाहीत तर ईशाला गोष्टी पुन्हा सांगायची सवय आहे. पण मी आधी गोष्टी सोडवतो, मला अहंकार नाही.

टॅग्स :इशा देओल