2025मध्ये हृतिक रोशन आणि जूनियर एनटीआर यांचा War 2 करणार धमाका, रिलीजची डेट आली समोर
By ऑनलाइन लोकमत | Updated: September 1, 2023 11:05 IST2023-09-01T10:59:35+5:302023-09-01T11:05:36+5:30
हृतिक रोशन आणि जूनियर एनटीआर यांचा बहुप्रतिक्षित चित्रपट 'वॉर 2'ची प्रेक्षक आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

2025मध्ये हृतिक रोशन आणि जूनियर एनटीआर यांचा War 2 करणार धमाका, रिलीजची डेट आली समोर
बॉलिवूड अभिनेता हृतिक रोशन आणि जूनियर एनटीआर यांचा बहुप्रतिक्षित चित्रपट 'वॉर 2'ची प्रेक्षक आतुरतेने वाट पाहत आहेत. हा चित्रपट लवकरच मजला गाठणार आहे. या चित्रपटाबाबत एक माहिती समोर आली आहे. दिग्दर्शक सिद्धार्थ आनंदच्या 'वॉर' या सिनेमाच्या यशानंतर निर्माता आदित्य चोप्रा सिनेमाचा सीक्वल तयार करण्याच्या तयारीत आहे. आता बातमी अशी आहे की, निर्माता-दिग्दर्शकानेही या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख निश्चित केली आहे.
बॉलिवूड हंगामाच्या रिपोर्टनुसार, निर्माते 'वॉर 2'साठी वर्ष 2025च्या प्रजासत्ताक दिनाच्या शनिवार व रविवारच्या दिवसाकडे लक्ष ठेवून आहे. 'प्रजासत्ताक दिनाचा शनिवार व रविवार हा हिंदी चित्रपटसृष्टीसाठी प्रचंड पैसा कमावण्याची संधी आहे. आता दोघेही युद्ध 2025 साठी प्रजासत्ताक दिनाकडे लक्ष ठेवून आहेत.
रिपोर्टनुसार, RRR स्टारने आदित्य चोप्राच्या यशराज फिल्म्स बॅनरखाली बनत असलेल्या हृतिक रोशन आणि ज्युनियर एनटीआर स्टारर फिल्म वॉर 2 साठी मोठी रक्कम आकारली आहे. होय, बातम्यांनुसार, ज्युनियर एनटीआरने वॉर 2 ची फी वाढवली आहे. या चित्रपटासाठी तो 100 कोटी रुपये घेणार असल्याची माहिती आहे. विशेष म्हणजे हृतिक रोशन देखील या चित्रपटासाठी100 कोटी रुपये घेणार असल्याचं बोललं जातंय. यशराज फिल्म्सच्या स्पाय युनिव्हर्सचा हा चित्रपट मोठ्या बजेटमध्ये बनवला जाणार आहे.
'वॉर २' बाबत आणखी महत्वाचा बदल म्हणजे सिनेमाचं दिग्दर्शन अयान मुखर्जी (Ayan Mukherjee) करणार आहे. होय, 'ब्रह्मास्त्र' सिनेमाच्या यशानंतर अयानकडे 'वॉर 2' ची जबाबदारी सोपवण्यात आली आहे. सिद्धार्थ आनंद यांच्याजागी आता अयानवर दिग्दर्शनाची धुरा सोपवण्यात आली आहे.