Brahmastra 2मध्ये देव बनणार KGF स्टार Yash! करण जोहर म्हणाला....
By ऑनलाइन लोकमत | Updated: October 29, 2022 16:50 IST2022-10-29T16:49:49+5:302022-10-29T16:50:56+5:30
KGF स्टार यशला बॉलिवूडमधील दोन बिग बजेट चित्रपटाची ऑफर मिळाल्याचे बोलले जात आहे.

Brahmastra 2मध्ये देव बनणार KGF स्टार Yash! करण जोहर म्हणाला....
रणबीर कपूर (Ranbir Kapoor) आणि आलिया भट (Alia Bhatt) अभिनीत 'ब्रह्मास्त्र २' (Brahmastra Movie) रिलीज होण्यास अजून बराच अवधी आहे, पण त्याआधी कथा आणि कास्टिंगच्या चर्चा सुरू आहेत. गेल्या अनेक दिवसांपासून या चित्रपटात देवची भूमिका साकारण्यासाठी KGF स्टार यश(Yash)चे नाव समोर येत होते. याबाबतचा नुकताच खुलासा झाला आहे.
पिंकविलाच्या रिपोर्टनुसार, कन्नड सुपरस्टार यशच्या जवळच्या सूत्रांनी यशने अद्याप चित्रपट का साइन केला नाही, यामागचे कारण सांगितले आहे. तो म्हणाला, 'केजीएफ सुपरस्टार्सला प्रेक्षकांच्या अपेक्षांची जाणीव आहे आणि तो त्यांना निराश करू इच्छित नाहीत. हेच मुख्य कारण आहे ज्यामुळे तो पुढील प्रोजेक्ट लॉक करण्यासाठी वेळ घेत आहे. त्याला इतर चित्रपट निर्मात्यांकडून ऑफर देखील मिळाल्या आहेत परंतु KGF 2 च्या वारसाला न्याय देऊ इच्छित आहे. कारण KGF 2 ब्लॉकबस्टर होताच, निर्मात्यांनी सिनेमाचा तिसरा भागाची घोषणा केली.
यशसाठी बॉलिवूडच्या कोणत्या ऑफर येत आहेत याबद्दल अभिनेत्याच्या जवळच्या एका सूत्राने सांगितले की, केजीएफ स्टारला बॉलिवूडमधील दोन मेगा-बजेट चित्रपटांसाठी संपर्क साधण्यात आला आहे. मात्र, ते काहीतरी मोठे आणि खास करण्याचा विचार करत आहेत. यशने महाभारतावर आधारित पौराणिक महाकाव्य 'कर्ण'साठी राकेश ओमप्रकाश मेहरा यांचा प्रोजेक्ट साईन केल्याचे सांगितले जात आहे.
आणखी एक मेगा-बजेट बॉलिवूड चित्रपट म्हणजे अयान मुखर्जीचा ब्रह्मास्त्र भाग २. एंटरटेनमेंट पोर्टलच्या रिपोर्टनुसार, यशलाही 'ब्रह्मास्त्र 2' मध्ये देवची भूमिका करण्यासाठी संपर्क साधण्यात आला आहे. आधुनिक पौराणिक कथांची ही आणखी एक महाकथा आहे आणि त्याचे पात्र शक्तिशाली असेल. मात्र, यशने अद्याप दोन्ही चित्रपटांना होकार दिलेला नाही. इतर प्रत्येक प्रकल्पाप्रमाणे, हा देखील KGF च्या पोस्टच्या यादीत आहे आणि तो जानेवारी २०२३ पर्यंत अधिकृतपणे आगामी चित्रपट करण्याचा निर्णय घेईल अशी अपेक्षा आहे. दरम्यान करण जोहरची प्रतिक्रिया समोर आली आहे. तो म्हणाला की, हे सर्व बकवास आहे. आम्ही अद्याप कोणाशीही संपर्क साधला नाही.